• babban_banner_01
  • Labarai

Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don sarrafa sassan kofin thermos?

1. Abubuwan da ke shafar lokacin sarrafawa na sassan kofin thermos
Lokacin sarrafa sassa na kofin thermos yana shafar abubuwa da yawa, kamar adadin sassa, kayan sassa, tsari da girman sassan, aikin kayan sarrafawa, ƙwarewar aiki na ma'aikata, da sauransu. Daga cikin su, adadin sassan shine mafi mahimmancin abin da ke shafar lokacin sarrafawa. Mafi girman lambar, mafi tsayi lokacin aiki; Har ila yau, taurin da taurin ɓangaren kayan zai shafi lokacin sarrafawa. Mafi wuya da ƙarfi kayan, mafi tsayi lokacin sarrafawa. Bugu da ƙari, siffar da girman ɓangaren kuma zai shafi lokacin sarrafawa. Sassan da ke da hadaddun siffofi ko girma masu girma suna buƙatar ƙarin lokacin sarrafawa.

Kofin thermos bakin karfe

2. Lissafi Hanyar sarrafa lokaci na thermos kofin sassa
Hanyar lissafi don sarrafa lokaci na sassan kofin thermos abu ne mai sauƙi, kuma gabaɗaya ana ƙididdige shi bisa dalilai kamar adadin sassa, girman sashi, aikin kayan aiki, da ƙwarewar aiki. Ga dabarar lissafi mai sauƙi:
Lokacin sarrafawa = (yawan sassa × lokacin sarrafa sashi ɗaya) ÷ ingancin kayan aiki × wahalar aiki
Daga cikin su, ana iya ƙididdige lokacin sarrafa sashe guda ɗaya bisa la'akari da aikin na'urorin sarrafawa da siffar da girman sashin. Ingantaccen kayan aiki yana nufin rabon lokacin aiki na kayan aiki zuwa jimlar lokacin, yawanci tsakanin 70% da 90%. Wahalhalun aiki na iya dogara ne akan iyawar ma'aikaci. Ana kimanta ƙwarewar aiki da ƙwarewa, yawanci lamba tsakanin 1 da 3.

3. Reference darajar don sarrafa lokaci na thermos kofin sassa Dangane da sama lissafin Hanyar, za mu iya wajen kimanta lokacin da ake bukata don aiwatar da thermos kofin sassa. Wadannan su ne wasu ƙididdiga masu ƙima don lokacin sarrafa wasu sassan kofin thermos na gama gari:
1. Yana ɗaukar kimanin awa 2 don sarrafa murfi 100 na thermos.
2. Yana ɗaukar kimanin awa 4 don sarrafa jikin kofi na thermos 100.
3. Yana ɗaukar kimanin sa'o'i 3 don sarrafa 100 kofin thermos insulation pads.
Ya kamata a lura cewa lokacin aiki na sama shine kawai ƙimar tunani, kuma takamaiman lokacin aiki yana buƙatar kimantawa dangane da ainihin halin da ake ciki.
A takaice dai, lokacin sarrafawa na sassan kofin thermos yana shafar abubuwa da yawa. Ƙididdigar lokacin aiki yana buƙatar cikakken la'akari da waɗannan abubuwan da ƙima mai ma'ana.


Lokacin aikawa: Jul-01-2024