• babban_banner_01
  • Labarai

nawa ne nauyin kwalban ruwa

A cikin al'ummar yau, dacewa shine komai.Muna buƙatar kayayyaki masu sauƙin amfani da samuwa, koda kuwa yana nufin sadaukar da dorewa da kare muhalli.Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi dacewa da muke dogara da su don dacewa shine kwalban ruwa.Ko kuna amfani da shi da farko don motsa jiki ko kawai kuna da ruwa a hannu, kwalban ruwa shine kayan aiki mai mahimmanci a cikin rayuwar mu cikin sauri.Duk da haka, ka taɓa yin mamakin yawan nauyin kwalbar ruwanka a zahiri?

Nauyin kwalban ruwa ya dogara da abubuwa da yawa kamar girman, abu da alama.Yawancin kwalabe na ruwa suna zuwa a cikin ma'auni guda biyu;16 oz da 32 oz.Ƙananan kwalabe 8-oza su ma na kowa ne, waɗanda yara ke amfani da su da kuma masu neman abin sha mai sauri a kan tafiya.Tun da mun san waɗannan masu girma dabam sun wanzu, bari mu dubi nauyin kowannensu.

Gilashin ruwa mai nauyin oza 16 yawanci yana auna kimanin gram 23.Wannan shine kusan ozaji 0.8 ko ƙasa da nauyin kashi huɗu na Amurka.Lokacin da aka cika da ruwa, nauyin zai karu zuwa kusan gram 440-450 ko har zuwa 1 lb. Wadannan kwalabe masu nauyi sun dace da wadanda suke buƙatar ƙarancin ruwa a rayuwarsu ta yau da kullum.

Idan kun kasance wanda ke shan ruwa mai yawa, kwalban 32-oza na iya zama zaɓinku na farko.Waɗannan manyan kwalabe yawanci suna auna kusan gram 44 lokacin da babu komai, wanda bai wuce oza 1.5 ba.Lokacin da aka cika da ruwa, kwalban 32-oza na iya yin nauyi har zuwa gram 1,000 ko sama da fam 2.Wannan karin nauyi bai dace sosai don ɗaukar dogon lokaci ba, kuma 'yan wasa za su buƙaci ɗaukar kwalabe na ruwa don wasanni na dogon lokaci ba tare da la'akari da nauyi ba.

Idan kuna sane da muhalli, to tabbas kuna da kwalaben ruwa da za'a sake amfani dasu da bakin karfe ko gilashi.Wadannan kwalabe sun fi kwalabe masu nauyi, tare da kwalban bakin karfe mai nauyin oza 16 mai nauyin gram 212.Wannan kusan oza 7.5 ne, wanda ya fi kwalabe mai girman nauyi nauyi.A gefe guda kuma, kwalban bakin karfe mai nauyin oza 32 tana nauyin gram 454 (fam 1) tun kafin a kara ruwa.

Yanzu, bari mu kwatanta hakan da nauyin ruwa da kansa.Lita na ruwa tana kimanin kilo 1 ko 2.2 fam.Wannan yana nufin kwalban oza 32 cike da ruwa tana kimanin kilo 2, duk da cewa tana da nauyin gram 44 kawai.

Kamar yadda muka gani, nauyin kwalabe na ruwa ya bambanta sosai saboda dalilai daban-daban.Idan kuna shirin ɗaukar kwalban ruwan ku na dogon lokaci, tabbatar da zaɓar kwalban ruwa mara nauyi.Har yanzu yana da mahimmanci ga 'yan wasa su zaɓi kwalban ruwa wanda ba shi da nauyi amma an tsara shi don babban aiki.Don dalilai masu dorewa, yana da mahimmanci a zaɓi kwalban ruwa mai sake amfani da shi, koda kuwa yana nufin ɗaukar wani ƙarin nauyi.

Gabaɗaya, lokaci na gaba da kuka isa ga wannan kwalbar, ɗauki ɗan lokaci don lura da nauyinsa.Wataƙila yana sa ka yi tunani game da yadda kake dogara da sauƙi, kuma yana ƙarfafa ka don yin zaɓi mai ɗorewa.Daidaita buƙatun muhalli da abubuwan da ake so, nauyi mai sauƙi da dacewa, zaɓi kwalban ruwan da ya dace da ku.

Vacuum Double Wall Water kwalban


Lokacin aikawa: Juni-13-2023